L-Cystine CAS 56-89-3 (H-Cys-OH) 2 Assay 98.5 ~ 101.0% (Titration) Babban Ingancin Factory
Shanghai Ruifu Chemical Co., Ltd. shine babban masana'anta kuma mai ba da kaya na L-Cystine, (H-Cys-OH) 2, (CAS: 56-89-3) tare da inganci mai inganci.A matsayinsa na ɗaya daga cikin manyan masu samar da amino acid a cikin Sin, Ruifu Chemical yana kera ƙwararrun amino acid da abubuwan haɓakawa har zuwa ƙa'idodin ƙasashen duniya, kamar AJI, USP, EP, da daidaitattun FCC.Za mu iya samar da isar da sako na duniya, ƙanana da girma da yawa akwai.Sayi L-Cystine, Tuntuɓi:alvin@ruifuchem.com
Sunan Sinadari | L-Cystine |
Makamantu | L (-) - cystine;(H-Cys-OH) 2;Laevo-Cystine;(-)-Cystine;(- -3,3'-Dithiobis (2-Aminopropanoic Acid);3,3'-Dithiobis-L-Alanine |
Matsayin Hannun jari | A hannun jari, Ƙarfin Samar da Ton 2000 a kowace shekara |
Lambar CAS | 56-89-3 |
Tsarin kwayoyin halitta | Saukewa: C6H12N2O4S2 |
Nauyin Kwayoyin Halitta | 240.29 |
Matsayin narkewa | > 240 ℃ (Dec.) (lit.) |
Wurin Tafasa | 468.2 ± 45.0 ℃ |
Yawan yawa | 1.68 |
Solubility | Rashin narkewa a cikin Ruwa, Ethanol da Ether.Narkar da a cikin Dilute Hydrochloric Acid |
Solubility a cikin HCl | Kusan Gaskiya |
Adana Yanayin. | An rufe shi a bushe, Ajiye a Zazzabin ɗaki |
COA & MSDS | Akwai |
Rabewa | Amino Acids da Abubuwan Haɓakawa |
Alamar | Ruifu Chemical |
Lambobin haɗari | Xi, Xn | RTECS | HA269000 |
Bayanin Hatsari | 36/37/38-22 | Bayanin Hazard | Haushi |
Bayanan Tsaro | 26-36-24/25 | Farashin TSCA | Ee |
RIDADR | 2811 | Rukunin tattarawa | III |
WGK Jamus | 3 | HS Code | Farashin 293090000 |
Abubuwa | Ka'idojin dubawa | Sakamako |
Bayyanar | Farin lu'ulu'u ko Foda, mara ɗanɗano | Ya dace |
Ganewa | Infrared Absorption Spectrum | Ya dace |
Takamaiman Juyawa [α] 20/D | -218.0° zuwa -224.0°(C=2, 1N HCl) | -218.6 |
Yanayin Magani (Transmittance) | Bayyananne kuma mara launi ≥98.0% | 98.5% |
Chloride (Cl) | ≤0.020% | <0.020% |
Sulfate (SO4) | ≤0.020% | <0.020% |
Ammonium (NH4) | ≤0.020% | <0.020% |
Iron (F) | ≤10ppm | <10ppm |
Karfe masu nauyi (Pb) | ≤10ppm | <10ppm |
Arsenic (As2O3) | ≤1.0pm | <1.0pm |
Sauran Amino Acids | Ba a Gane Chromatographically | Ya dace |
Asara akan bushewa | ≤0.20% | 0.10% |
Ragowa akan Ignition | ≤0.10% | 0.04% |
Assay | 98.5 zuwa 101.0% (Titration: Tushen Anhydrous) | 99.8% |
Gwajin pH | 5.0 zuwa 6.5 | 5.6 |
Asalin | Tushen Ba Dabba | Ya dace |
Ragowar Magani | Ya dace | Ya dace |
Kammalawa | Bisa ga Ma'auni na AJI92;USP37 | |
Rayuwar Rayuwa | Watanni 24 Daga Ranar Ƙirƙira Idan An Ajiye shi Da kyau | |
Babban Amfani | Amino acid;Abubuwan Abincin Abinci;Matsakaicin Magunguna |
Kunshin: Fluorinated Bottle, 25kg/bag, 25kg / Kwali Drum, ko bisa ga abokin ciniki ta bukata.
Yanayin Ajiya:Ajiye a cikin kwantena da aka rufe a wuri mai sanyi, bushe da iska mai nisa daga abubuwan da ba su dace ba.Kare daga haske da danshi.
BAYANI
Cystine ya ƙunshi NLT 98.5% da NMT 101.5% na C6H12N2O4S2, kamar yadda L-Cystine, ƙididdiga akan busasshen tushe.
GANO
A. RASHIN NUTSUWA <197K>
B. JIGAWA NA gani, Jujjuya Takamaiman <781S>: -215 zuwa -225, an ƙaddara a 20°
Maganin samfurin: 20 mg/mL, a cikin 1 N hydrochloric acid
C. Ƙimar RF na babban tabo na Samfurin Magani a cikin gwaji don Najasa Tsarin Halitta ya yi daidai da na daidaitaccen bayani.
ASSAY
TSARI
Maganin samfurin: Canja wurin kimanin 0.1 g na Cystine zuwa gilashin da aka dakatar da gilashi, kuma a narke a cikin cakuda 2 ml na dilute sodium hydroxide (1 a cikin 20) da 10 ml na ruwa.Ƙara 10 ml na potassium bromide bayani (200 g/L a cikin ruwa), 50.0 ml na 0.1 N potassium bromate VS, da 15 ml na dilute hydrochloric acid (17 a 100).
Nan da nan saka abin tsayawa a cikin flask, kuma a kwantar da shi a cikin ruwan wanka na kankara.Bada damar tsayawa kariya daga haske na minti 10.
Titrimetric tsarin
(Duba Titrimetry <541>)
Yanayin: Ragowar titration
Titrant: 0.1 N potassium bromate VS
Baya-titrant: 0.1 N sodium thiosulfate VS
Gano ƙarshen ƙarshen: Launimetric
Daidaita: Kowane ml na 0.1 N potassium bromate VS daidai yake da 2.403 MG na C6H12N2O4S2 akan busasshiyar tushe.
Analysis: Ƙara 1.5 g na potassium iodide, kuma bayan 1minti, titrate tare da 0.1 N sodium thiosulfate VS, ta amfani da sitaci TS a matsayin mai nuna alama.Yi ƙudiri mara kyau, kuma a yi duk wani gyara da ya dace.
Sharuɗɗan karɓa: 98.5% ~ 101.5% akan busasshiyar tushe
RASHIN ZUCIYA
Najasa Na Inorganic
SAURAN WUTA <281>: NMT 0.1%
CLORIDE DA SULFATE, Chloride <221>: NMT 200 ppm.Wani yanki na 0.7-g yana nuna babu ƙarin chloride fiye da daidai da 0.40 ml na 0.01 N hydrochloric acid.
CHLORIDE DA SULFATE, Sulfate <221> NMT 200 ppm.Wani yanki na 1.2-g yana nuna babu sauran sulfate fiye da daidai da 0.25 ml na 0.020 N sulfuric acid.
IRON <241>: NMT 10ppm
KARFE MAI KYAU, Hanyar I <231>: NMT 10ppm
Najasa Na Halitta
TSARI
Daidaitaccen bayani: Narkar da adadin USP Cystin RS a cikin 1 N hydrochloric acid, kuma a tsoma shi da ruwa don samun bayani yana da sananniya na kusan 0.02 mg/mL.
Maganin samfurin: Narkar da adadin Cystine a cikin 1 N hydrochloric acid, kuma a tsoma shi da ruwa don samun bayani yana da sananniya na kusan 10 mg/mL.
Maganin dacewa da tsarin: Narkar da adadin USP Cytine RS da USP Arginine Hydrochloride RS a cikin 1 N hydrochloric acid, kuma a tsomasu da ruwa don samun bayani yana da sananniya na kusan 0.4 mg/mL kowanne.
Tsarin Chromatographic (Duba Chromatography <621>, Chromatography na bakin-Layer.)
Yanayin: TLC
Adsorbent: 0.25-mm Layer na chromatographic silica gel cakuda
Girman aikace-aikacen: 5μL
Haɓaka tsarin narkewa: cakuda ammonia da 2-propanol (3: 7)
Fesa reagent: Narke 0.2 g na ninhydrin a cikin 100 ml na cakuda butanol da 2 N acetic acid (95:5).
Bincike
Samfura: Daidaitaccen Magani, Maganin Samfurin, da Maganin dacewa da tsarin
Ci gaba kamar yadda aka ba da umarni don Chromatography <621>, Chromatography na Baƙaƙe.Bayan shan iska farantin, fesa da Fesa reagent, kuma zafi tsakanin 100 ° da 105 ° na 15 min.Yi nazarin farantin.Na'urar chromatogram daga tsarin dacewa da tsarin yana nuna aibobi biyu a sarari.
Sharuɗɗan karɓa: Duk wani wuri na biyu daga Maganin Samfurin bai fi girma ko mafi tsanani fiye da ainihin tabo na daidaitaccen bayani ba.
Najasa ɗaya: NMT 0.2%
Jimlar ƙazanta: NMT 2.0%
MAKAMMAN JARRABAWA
RASHIN BUSHEWA <731>: bushe samfurin a 105 ℃ na 3 h: yana rasa NMT 0.2% na nauyinsa.
KARIN BUKATA
KYAUTA DA ARJIYA: Ajiye a cikin kwantena masu kyau, kuma adana a yanayin zafin ɗaki mai sarrafawa.
MATSAYIN NAZARI NA USP <11>
USP Arginine Hydrochloride RS
USP Cystine RS
Yadda ake siya?Da fatan za a tuntuɓiDr. Alvin Huang: sales@ruifuchem.com or alvin@ruifuchem.com
Kwarewar Shekaru 15?Muna da fiye da shekaru 15 na gwaninta a cikin ƙira da fitarwa na matsakaicin matsakaicin magunguna masu inganci ko sinadarai masu kyau.
Manyan Kasuwanni?Sayarwa zuwa kasuwannin cikin gida, Arewacin Amurka, Turai, Indiya, Koriya, Jafananci, Australia, da sauransu.
Fa'idodi?Babban inganci, farashi mai araha, sabis na ƙwararru da tallafin fasaha, bayarwa da sauri.
inganciTabbaci?Tsananin kula da ingancin inganci.Kayan aikin ƙwararru don bincike sun haɗa da NMR, LC-MS, GC, HPLC, ICP-MS, UV, IR, OR, KF, ROI, LOD, MP, Clarity, Solubility, gwajin ƙayyadaddun ƙwayoyin cuta, da sauransu.
Misali?Yawancin samfurori suna ba da samfurori kyauta don ƙima mai kyau, farashin jigilar kaya ya kamata a biya ta abokan ciniki.
Binciken Masana'antu?Ma'aikata duba maraba.Da fatan za a yi alƙawari a gaba.
MOQ?Babu MOQ.Karamin tsari abin karɓa ne.
Lokacin Bayarwa? Idan cikin hannun jari, garantin isar da kwana uku.
Sufuri?By Express (FedEx, DHL), ta Air, ta Teku.
Takardu?Bayan sabis na tallace-tallace: COA, MOA, ROS, MSDS, da dai sauransu za a iya ba da su.
Haɗin Kan Al'ada?Zai iya ba da sabis na haɗawa na al'ada don dacewa da buƙatun bincikenku.
Sharuɗɗan Biyan kuɗi?Za a fara aiko da daftari na Proforma bayan tabbatar da oda, an rufe bayanan bankin mu.Biya ta T/T (Telex Transfer), PayPal, Western Union, da dai sauransu.
L-Cystine, (H-Cys-OH)2, (CAS: 56-89-3) amino acid ne mai sulfur.1. L-Cysteine yana da maganin detoxification.2. L-Cysteine zai iya hanawa da kuma magance raunin radiation.3. LCysteine zai iya cire melanin fata kanta, canza yanayin fata kanta, fata ta zama fata na halitta.Yana da wani irin manufa halitta whitening kayan shafawa.4. L-Cysteine zai iya inganta alamun kumburi da rashin lafiyar fata.5. L-Cysteine a kan cututtukan fata na ƙaho yana da tasiri mai tasiri.6. L-Cysteine yana da aikin hana tsufa na halitta.7. Cysteine wani nau'in amino acid ne na halitta, yana da amfani da yawa a cikin sarrafa abinci, ana amfani dashi da yawa don yin burodi, a matsayin wani abu mai mahimmanci na inganta kullu.8.Don binciken biochemical.Shirya matsakaicin al'adun halittu.Ana amfani dashi a cikin binciken kimiyyar halittu da abinci mai gina jiki.A cikin magani, zai iya inganta aikin iskar shaka da rage aikin ƙwayoyin jiki, ƙara yawan jinin jini da kuma hana ci gaban ƙwayoyin cuta.An fi amfani dashi don alopecia daban-daban.Hakanan ana amfani da ita don cututtukan cututtuka masu saurin yaduwa kamar su dysentery, typhoid, mura, asma, neuralgia, eczema da cututtuka daban-daban masu guba, kuma yana taka rawa wajen kiyaye tsarin gina jiki.Hakanan ana amfani da shi azaman wakili mai ɗanɗano abinci.9. Biochemical reagent, amfani da shiri na nazarin halittu al'adu matsakaici.Hakanan muhimmin sashi ne na jiko na amino acid da kuma shirye-shiryen amino acid na fili.10. Kamar yadda ciyar da abinci mai gina jiki enhancer, shi ne m ga dabba ci gaban, kara jiki nauyi, hanta da koda aiki da kuma inganta Jawo quality.11. Ana iya amfani dashi azaman ƙari na kwaskwarima don inganta warkar da raunuka, hana rashin lafiyar fata da kuma magance eczema.